|
นางสาวกชมน เลาหวิโรจน์
(ม. 6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น (CPIRD) |
|
นางสาวสิริยากร พันโน
(ม. 6/5)
- คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น (Inclusive) |
|
นางสาวสุนันสินี ภูทับทิม
(ม.6/1 ห้องเรียนพิเศษ MEP)
- คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยหัวจง
(Huazhong University of Science and Technology) ประเทศจีน |
|
นางสาวศิรประภา แก้วมาตย์
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ |
|
นายโกมินทร์ ภูมิสะอาด
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์)
- คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
- คณะสหเวชศาสตร์ สาขาเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ |
|
นางสาวปภาวรินทร์ ภูริปิติโชตน์โภคินทร์
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์)
- คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
- คณะวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ (ทุน พสวท.) |
|
นางสาวสุพัตรา เหล่าชรา
(ม. 6/5)
- คณะสหเวชศาสตร์ สาขาเทคนิคการแพทย์ (โครงการจุฬาชนบท ) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
|
นางสาวพนิดา บุตรดี
(ม. 6/5)
- คณะเทคนิคการแพทย์ สาขาวิชาเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
|
นายธรรมรัฐ มงคลเกตุ
(ม.6/3 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะสหเวชศาสตร์ สาขาวิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
- คณะวิศวกรรมศาสตร์ โครงการผู้มีความสามารถทางกีฬา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
|
|
นางสาวพิขขาภา ศิริสวัสดิ์
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
|
นางสาวนริศรา โพธิราช
(ม.6/6)
- คณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
|
นางสาวนริศรา ภู่มหภิญโญ
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะสัตวแพทย์ศาสตร์ หลักสูตรสัตวแพทยศาสตรบัณฑิต โครงการรับนักเรียนเรียนดีจากชนบท (จุฬาฯ-ชนบท) จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย |
|
นางสาวทัตพิชา ดวงสุทา
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะพยาบาล มหาวิทยาลัยขอนแก่น
|
|
นางสาวอติพร วงศ์เฟียง
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะพยาบาล มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
|
นางสาวณภัทร พรหมศรีสุข
(ม. 6/7)
- คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
- คณะพยาบาลศาสตร์ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี มหาวิทยาลัยนครพนม |
|
นางสาวพลอยทิพย์ ยินดี
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- สาขาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณมหาวิทยาลัย |
|
นางสาวพรนภัส วรรณคำ
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณมหาวิทยาลัย |
|
นางสาวดนยา พฤกพัฒนาชัย
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณมหาวิทยาลัย |
|
นางสาวศุภธิดา พัฒนประสิทธิ์ชัย
(ม. 6/5)
- คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาวิชาเคมี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ (โครงการช้างเผือก) |
|
นางสาวกัญญาณัฐ ทีฆายุพรรค
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนคริทรวิโรฒ |
|
นางสาวพรสุดา เขียวค้า
(ม. 6/1 ห้องเรียนพิเศษ MEP)
- คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาฟิสิกส์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (บางเขน) |
|
นายศุภโขค เฮงโชตน์ปภา
(ม. 6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะวิทยาศาสตร์ หาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (บางเขน) |
|
นายเกริกฤทธิ์ เจริญรัตน์
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
|
นายชานนท์ คล้ายจันทอง
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
|
นางสาวจารุวรรณ วงค์เสน
(ม. 6/6)
- คณะวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี |
|
นางสาวดวงกมล วงค์ชาญศรี
(ม. 6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา |
|
นางสาวปวีณา ทองยาน
(ม.6/6)
- คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี |
|
นายสรวิศ เจริญธราภิวัฒน์
(ม.6/2 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
|
นายเจริญเมือง บุริวัน
(ม. 6/5)
- คณะเทคโนโลยี สาขาวิชาเทคโนโลยีธรณี มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
|
นางสาวคัทลียา แสงสว่าง
(ม. 6/3 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์)
- คณะเทคโนโลยีสังคม สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
นายธนบูรณ์ ฮงมา
(ม. 6/4 ห้องเรียนพิเศษ LG)
- สำนักวิชาเทคโนโลยีสังคมสาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ
กลุ่มวิชาธุรกิจอัจฉริยะและการวิเคราะห์ข้อมูล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี |
|
นายพีรกิจ สุธรรม
(ม. 6/10)
- สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาการสารสนเทศ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม |
|
นางสาวปนัดดา ใสส่อง
(ม. 6/6)
- คณะเกษตรศาสตร์ สาขาวิชาเอกปฐพีศาสตร์และสิ่งแวดล้อม แผนที่1 มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
|
นางสาวพัสวี หวังดี
(ม. 6/3 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ)
- คณะเกษตรศาสตร์ สาขาวิชากีฏวิทยา มหาวิทยาลัยขอนแก่น |
|
นางสาวพิยดา ศรีหานาม
(ม.6/7)
- สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ คณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยแม่โจ้ |